Converter quang 10/100Mbps Wintop WT-8110

Converter quang 10/100Mbps Wintop WT-8110

Mã sản phẩm: WT-8110

Giá: LH: 0961.55.45.45 (Sắp về)

Khuyến mãi khi mua Converter quang 10/100Mbps Wintop WT-8110

Khuyến mãi chung

Khuyến mãi tại Huecamera.com

Tư vấn, mua hàng qua điện thoại (7:30 - 6:30): 0961 55 45 45 hoặc 0904 904.580
  • Hàng chính hãng (Có nguồn gốc rõ ràng)
  • Đổi trả hàng 15 ngày
  • Giao hàng - Thu tiền tận nơi
  • Vận Chuyển MIỄN PHÍ

Hệ thống bán hàng Huế camera

  • Showroom Trần Phú: 107 Trần Phú - Tp Huế

Giá: LH: 0961.55.45.45

(Sắp về) Đặt mua qua ĐT (7:30 - 18:00): 0961 55 45 45 - 0905 03 74 67 Mua ngay

Thông số kỹ thuật

Đánh giá Converter quang 10/100Mbps Wintop WT-8110

Wintop WT-8110 là dòng sản phẩm converter quang tốc độ 10/100Mbps thế hệ mới của dòng converter quang Netlink HTB1100 Mbps phổ biến và nổi tiếng trên thị trường Việt Nam về độ bền cũng như giá cả rất cạnh tranh

Wintop WT-8110 có khả năng kết nối ở khoảng cách 20km với cáp quang single mode (đơn mốt) hoặc 2km với cáp quang multi mode (đa mốt) ở tốc độ 10/100Mbps, đầu nối quang theo chuẩn SC

Converter quang WT-8110 chuyển đổi từ tín hiệu quang (có thể là cáp quang singlemode hoặc multimode, tùy loại cáp và nhu cầu bạn đặt hàng) sang tín hiệu điện (đầu nối RJ45)

Converter quang Wintop WT-8110 này có thể mở rộng khoảng cách mạng nội bộ hay giữa 2 văn phòng của bạn từ vài km cho đến hàng trăm km. 
Cho đến nay thì việc sử dụng converter quang được xem là giải pháp kinh tế nhất, đơn giản nhất và hiệu quả nhất cho dù bạn phát triển trên hạ tầng mạng sẵn có hay xây dựng một mạng LAN cáp quang

Một số mã hàng converter quang tốc độ 10/100 Mbps

10/100M Fast Ethernet Media Converter 1 FX port & 1 RJ45port                                                                                                                 

 
 

10/100M1310nm dual fiber 1*9 MM 2Km

WT-8110MA-11-2

 

10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 20Km

WT-8110SA-11-20

 

10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 40Km

WT-8110SA-11-40

 

10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 60Km

WT-8110SA-11-60

 

10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 80Km

WT-8110SA-11-80

 

10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 100Km

WT-8110SA-11-100

 

10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 120Km with APD

WT-8110SA-11-120

 

10/100M 1*9 BiDi SM 20Km TX1310/RX1550nm

WT-8110SB-11-20A

 

10/100M 1*9 BiDi SM 20Km TX1550/RX1310nm

WT-8110SB-11-20B

 

10/100M 1*9 BiDi SM 40Km   TX1310/RX1550nm

WT-8110SB-11-40A

 

10/100M 1*9 BiDi SM 40Km TX1550/RX1310nm

WT-8110SB-11-40B

 

10/100M 1*9 BiDi SM 60KM   TX1310/RX1550nm

WT-8110SB-11-60A

 

10/100M 1*9 BiDi SM 60Km TX1550/RX1310nm

WT-8110SB-11-60B

 

10/100M 1*9 BiDi SM 80KM   TX1310/RX1550nm

WT-8110SB-11-80A

 

10/100M 1*9 BiDi SM 80Km TX1550/RX1310nm

WT-8110SB-11-80B

 

10/100M Fast Ethernet Media Converter 1 FX port & 2 RJ45 ports

 
 

10/100M1310nm dual fiber 1*9 MM 2Km

WT-8110MA-12-2

 

10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 20Km

WT-8110SA-12-20

 

10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 40Km

WT-8110SA-12-40

 

10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 60Km

WT-8110SA-12-60

 

10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 80Km

WT-8110SA-12-80

 

10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 100Km

WT-8110SA-12-100

 

10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 120Km with APD

WT-8110SA-12-120

 

10/100M 1*9 BiDi SM 20Km TX1310/RX1550nm

WT-8110SB-12-20A

 

10/100M 1*9 BiDi SM 20Km TX1550/RX1310nm

WT-8110SB-12-20B

 

10/100M 1*9 BiDi SM 40Km   TX1310/RX1550nm

WT-8110SB-12-40A

 

10/100M 1*9 BiDi SM 40Km TX1550/RX1310nm

WT-8110SB-12-40B

 

10/100M 1*9 BiDi SM 60KM   TX1310/RX1550nm

WT-8110SB-12-60A

 

10/100M 1*9 BiDi SM 60Km TX1550/RX1310nm

WT-8110SB-12-60B

 

10/100M 1*9 BiDi SM 80KM   TX1310/RX1550nm

WT-8110SB-12-80A

 

10/100M 1*9 BiDi SM 80Km TX1550/RX1310nm

WT-8110SB-12-80B

 

10/100M Fast Ethernet Media Converter 1 FX port & 4 RJ45 ports

 
 

10/100M1310nm dual fiber 1*9 MM 2Km

WT-8110MA-14-2

 

10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 20Km

WT-8110SA-14-20

 

10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 40Km

WT-8110SA-14-40

 

10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 60Km

WT-8110SA-14-60

 

10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 80Km

WT-8110SA-14-80

 

10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 100Km

WT-8110SA-14-100

 

10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 120Km with APD

WT-8110SA-14-120

 

10/100M 1*9 BiDi SM 20Km TX1310/RX1550nm

WT-8110SB-14-20A

 

10/100M 1*9 BiDi SM 20Km TX1550/RX1310nm

WT-8110SB-14-20B

 

10/100M 1*9 BiDi SM 40Km   TX1310/RX1550nm

WT-8110SB-14-40A

 

10/100M 1*9 BiDi SM 40Km TX1550/RX1310nm

WT-8110SB-14-40B

 

10/100M 1*9 BiDi SM 60KM   TX1310/RX1550nm

WT-8110SB-14-60A

 

10/100M 1*9 BiDi SM 60Km TX1550/RX1310nm

WT-8110SB-14-60B

 

10/100M 1*9 BiDi SM 80KM   TX1310/RX1550nm

WT-8110SB-14-80A

 

10/100M 1*9 BiDi SM 80Km TX1550/RX1310nm

WT-8110SB-14-80B

 

 

 

Đặt mua và giao tận nơi

(Tư vấn miễn phí, không mua không sao)

a


Mời bạn đánh giá hoặc đặt câu hỏi về sản phẩm này

Trụ sở chính: 107 Trần Phú, Phường Phước Vĩnh, Tp Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế, 

Tel: 0961.55.45.45 - 0905.037.467

Xem bản đồ

 

 

Không có đánh giá cho sản phẩm này.
Bạn vui lòng chờ trong giây lát...