Dây nhảy quang - Optical patchcord

Dây nhảy quang

Mã sản phẩm: Optical patchcord

Giá: LH: 0961.55.45.45 (Còn hàng)

Khuyến mãi khi mua Dây nhảy quang

Khuyến mãi chung

Khuyến mãi tại Huecamera.com

Tư vấn, mua hàng qua điện thoại (7:30 - 6:30): 0961 55 45 45 hoặc 0904 904.580
  • Hàng chính hãng (Có nguồn gốc rõ ràng)
  • Đổi trả hàng 15 ngày
  • Giao hàng - Thu tiền tận nơi
  • Vận Chuyển MIỄN PHÍ

Hệ thống bán hàng Huế camera

  • Showroom Trần Phú: 107 Trần Phú - Tp Huế

Giá: LH: 0961.55.45.45

(Còn hàng) Đặt mua qua ĐT (7:30 - 18:00): 0961 55 45 45 - 0905 03 74 67 Mua ngay

Thông số kỹ thuật

Đánh giá Dây nhảy quang

CÁC LOẠI DÂY NHẢY QUANG

Cung cấp các loại dây nối quang (pigtail) , dây nhảy quang (patchcord) single mode , multi mode, đầu : LC-LC, SC-LC, SC-SC, FC - FC, FC-SC , FC - LC...

Ngoài những loại dây nhảy quang với kích thước và đầu nối thông dụng, theo quy chuẩn sẵn có, công ty Bảo Phong chúng tôi còn nhận đặt hàng sản xuất dây nhảy quang chiều dài theo yêu cầu của khách hàng, thời gian giao hàng: trong vòng 84h.

 Một số loại dây nhảy quang thông dụng

Dây nhảy quang

Lưu ý: dây nhảy quang màu vàng là loại dây single mode, dây nhảy quang màu cam là loại dây multi mode

Đặt mua và giao tận nơi

(Tư vấn miễn phí, không mua không sao)

a


Mời bạn đánh giá hoặc đặt câu hỏi về sản phẩm này

Trụ sở chính: 107 Trần Phú, Phường Phước Vĩnh, Tp Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế, 

Tel: 0961.55.45.45 - 0905.037.467

Xem bản đồ

 

 

Không có đánh giá cho sản phẩm này.
Bạn vui lòng chờ trong giây lát...