Dây nhảy quang/ Fiber Optic Patch Cord

Liên hệ

Một số loại dây nhảy quang thông dụng hiện nay

Dây nhảy quang SC/UPC – SC/UPC, single mode, 3m, 5m 3.0mm

Dây nhảy quang SC/APC – SC/APC, 5m, 3.0mm / SC/UPC – FC/UPC, single mode, 5m, 3.0mm

Dây nhảy quang SC/UPC – LC/UPC, single mode , 5m, 3.0mm

Dây nhảy quang FC/UPC – LC/UPC, 5m, 3.0mm / FC/UPC – FC/UPC, single mode, 5m, 3.0mm

Dây nhảy quang FC/APC – FC/APC, 5m, 3.0mm  /  LC/UPC – LC/UPC,single mode, 5m, 3.0mm 

Dây nhảy quang  SC/UPC – SC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm

Dây nhảy quang SC/APC – SC/APC, 10m, 3.0mm / Dây SC/UPC – LC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm 

Dây nhảy quang SC/UPC – FC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm / FC/UPC – FC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm

Dây nhảy quang FC/APC – FC/APC, 10m, 3.0mm /  FC/UPC – LC/UPC,single mode, 10m, 3.0mm

Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, multi mode (50/125),3m, simplex , duplex 3.0mm

Dây nhảy quang SC/PC-LC/PC, multi mode (50/125), simplex, duplex 3m, 3.0mm

    Giá trên có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật, xin liên hệ hotline : 0961-554.545 hoặc Zalo Để có giá tốt nhất tại thời điểm mua hàng
Đặt mua ngay
Mã: Patch cord Danh mục: Từ khóa: ,