Sản phẩm này là hàng chính hãng 100%. Luôn có dán tem bảo hành của Huế camera . Quý khách vui lòng kiểm tra sản phẩm trước khi nhận.

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB-3100

Mã SP: HTB-3100

Bộ chuyển đổi quang điện HTB-3100 Single-mode 25km là sản phẩm của hãng Netlink – Taiwan sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu, tốc độ 10/100mbps
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB-3100 Single-mode 25 km– Chạy trên 2 sợi quang (Dual Fiber, Đầu nối SC)
– Hỗ trợ tính năng LFPT(Link Failure Pass Through)
– Tự động nhận diện tốc độ mạng 10/100Mbps
– Nguồn cấp 5VDC Adapter
– Khoảng cách truyền 25Km

660,000 980,000
- +
Mua ngay
Để lại thông tin để được chúng tôi tư vấn trong thời gian nhanh nhất
🔎 Tìm trên Google "Tên sản phẩm + Huecamera" để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!
0961.55.45.45
Huecamera cam kết
Chính hãng 100%

Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả

Freeship

Freeship với đơn hàng từ 2.000.000đ

Đổi trả miễn phí

Đổi trả trong 7 ngày

Chi tiết sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB-3100 Single-mode 25 km

Giới thiệu chung

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB 3100 Single-mode 25 km sử dụng cho Internet và Camera IP là sản phẩm của hãng Netlink – Taiwan sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu, tốc độ truyền tải 10/100mbps, khoảng cách truyền 25km. Hàng chính hãng bảo hành 1 năm, đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ, chất lượng.

Thiết bị chuyển đổi quang điện có tính tương thích cao với các sản phẩm cùng cấu hình của hãng khác


Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB 3100 Single-mode 25 kmTham khảo thêm Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang Netlink HTB-1100S Single-mode 25KM

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB-3100

Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB 3100 Single-mode 25 km

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB 3100 Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps

Chế độ hoạt động song công đầy đủ hoặc một nửa

Cung cấp một kết nối RJ45 và SC sợi giao diện

Giao diện RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động

Chức năng giao diện RJ45 với chuyển đổi nhanh chóng

Chứng nhận EMI: CE, FCC, VCCI, C -Tick

Kiểu sợi quang Single-mode

Converter quang 1 sợi Netlink HTB 3100 Giao diện quang loại SC

Bước sóng quang 1310nm 1550nm

Truyền khoảng cách 25 km

Năng lượng phát thải tối đa -12,0 dBm

Tối thiểu truyền tải điện năng quang -19,0 dBm nhạy -34,0 dBm

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB 3100 Cáp quang liên kết mất 15,0 dBm0/1000Mb/s

Ứng dụng bộ chuyển đổi quang Netlink HTB-3100

– Thi công hệ thống mạng LAN / Thi công hệ thống Camera IP vơi chi phí tiết kiệm, giảm suy hao đường truyền..

– Bộ chuyển đổi quang điện Netlink được ứng dụng thực  tiễn cho việc thi công các hệ thống hạ tẩng mạng, hệ thống camera nhà xưởng, công trường..

Bảo Phong chuyên cung cấp các loại converter quang, bộ chuyển đổi quang điện, bộ chuyển đổi video sang quang và bộ chuyển đổi các tín hiệu khác sang quang, của Netlink, Optone, 3Onedata, Gnet, TP-Link.. hàng chính hãng giá thành cạnh tranh, đầy đủ CO, CQ, hỗ trợ tốt nhất cho dự án

Converter quang Netlink HTB3100 sử dụng cáp quang single mode, khoảng cách truyền xa 25km với tốc độ 10/100Mbps là dòng sản phẩm giá rẻ được ưa chuộng nhất trên thị trường ở thời điểm hiện tại, sản phẩm có tính tương thích cao với các dòng sản phẩm của hãng khác

Công ty Bảo Phong phân phối converter quang 2 sợi Netlink HTB-1100S-25KM 10/100 Single-mode chính hãng giá luôn tốt, miễn phí giao hàng tại nội thành phố Huế: giao hàng toàn quốc, miễn phí vận chuyển với đơn hàng từ 5 bộ toàn quốc và miền trung từ Quảng Bình, Quảng Trị, Thừa Thiên Huế, Quảng Nam, Đà Nẵng…

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline [button size=”medium” style=”success” text=”0961 554 545″ link=”tel:0961554545″] hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

Tại Bảo Phong phân phối thiết bị an ninh, phụ kiện camera quan sát, phụ kiện CCTV… giá tốt nhất, hàng chất lượng chính hãng tại Huế và các tỉnh lân cận.

5/5 (1 Review)
Xem thêm nội dung
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB-3100
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Đánh giá “Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB-3100”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Hỏi đáp

Chưa có bình luận nào