Sản phẩm này là hàng chính hãng 100%. Luôn có dán tem bảo hành của Huế camera . Quý khách vui lòng kiểm tra sản phẩm trước khi nhận.

Cáp quang Single Mode 4 sợi (cáp quang treo hình số 8)

Mã SP: BT-TVI8V1D-T/R-1

Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/ 4 core loại cáp được sử dụng cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình…

Liên hệ
Để lại thông tin để được chúng tôi tư vấn trong thời gian nhanh nhất
🔎 Tìm trên Google "Tên sản phẩm + Huecamera" để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!
0961.55.45.45
Huecamera cam kết
Chính hãng 100%

Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả

Freeship

Freeship với đơn hàng từ 2.000.000đ

Đổi trả miễn phí

Đổi trả trong 7 ngày

Chi tiết sản phẩm

Cáp quang Single Mode 4 sợi (cáp quang treo hình số 8)

FTTH2 (2FO – 4FO treo) KHÔNG CÓ ARAMID YARN

 I. Cấu trúc cáp

1. Lớp nhựa PE bảo vệ ngoài.

2. Dây thép chịu lực.

3. Ống đệm chứa sợi quang.

4. Hợp chất điền đầy.

5. Sợi quang đơn mode SMF.

 II. Thông số kỹ thuật

 STT TÊN CHỈ TIÊU, ĐƠN VỊ ĐO TIÊU CHUẨN

A Chỉ tiêu về sợi

1 Đường kính lớp bảo vệ (μm) 245 ±5

2 Đường kính lớp phản xạ (μm) 125 ±1

3 Đường kính trường mode tại bước sóng 1310nm (μm) 9.2 ±0.4

4 Đường kính trường mode tại bước sóng 1550nm (μm) 10.4 ±0.5

5 Sai số đồng tâm trường mode (μm) ≤ 0.5

6 Độ không tròn đều của vỏ phản xạ (%) ≤ 0.02

7 Chỉ số khúc xạ hiệu dụng của dải quang phổ Neff (với λ = 1310nm) 1.4677

8 Chỉ số khúc xạ hiệu dụng của dải quang phổ Neff (với λ = 1550nm) 1.4682

9 Độ mở số (NA) 0.14

10 Bước sóng cắt ≤ 1260

11 Hệ số suy hao ứng với λ = 1310nm (thông thường), dB/km ≤ 0.34

12 Hệ số suy hao tối đa ứng với λ = 1310nm, dB/km ≤ 0.36

13 Hệ số suy hao ứng với λ = 1550nm (thông thường), dB/km ≤ 0.22

14 Hệ số suy hao tối đa ứng với λ = 1550nm, dB/km ≤ 0.24

15 Hệ số tán sắc trong vùng bước sóng λ = 1285nm đến λ = 1340nm (ps/nm x km) ≤ 3.5

16 Hệ số tán sắc trong vùng bước sóng λ = 1270nm đến λ =1340nm (ps/nm x km) ≤ 5

17 Hệ số tán sắc tại bước sóng λ = 1550nm (ps/nm x km) ≤ 18

18 Bước sóng tán sắc 0 (nm) 1302 ≤ λo ≤ 1322

19 Độ dốc tán sắc 0 [ps/(nm2 x km)] ≤ 0.089

20 Hệ số tán sắc mode phân cực (PMD), [ps/sqrt(km)] ≤ 0.2

21 Điểm tăng suy hao đột biến (dB) ≤ 0.1

22 Số sợi đơn mode (SMF) 2

23 Sợi quang:

– Đạt chất lượng theo yêu cầu kỹ thuật của ngành

– Đạt tiêu chuẩn sợi quang đơn mode ITU – T TCN 68 – 160: 1996 G652D

B Chỉ tiêu về cơ lý

24 Đường kính cáp(mm):

– Đường kính của lớp nhựa bọc dây treo

– Đường kính của lớp nhựa bọc ống lỏng

2.3 ±0.05

5.0 ±0.05

25 Trọng lượng cáp [kg/km] 30

26 Độ uốn cong: theo tiêu chuẩn IEC–60794-1-2-E11.

Đường kính bánh uốn = 20 x đường kính cáp, 25 chu kỳ (1 chu kỳ, quấn vào 4 vòng rồi thả ra).

– Sợi không gãy.

– Suy hao trước/sau khi thử ≤ 0.1dB.

– Vỏ cáp không rạn nứt.

27 Sức bền nén: lực thử 500N/100mm trong 5 phút (IEC–60794-1-2-E3).

– Sợi không gãy.

– Suy hao trước/sau khi thử ≤ 0.1dB.

– Vỏ cáp không rạn nứt.

28 Sức kéo căng: lực kéo cáp 500N (IEC 60794-1-E1).

– Sợi giãn dài ≤ 0.25%.

– Sợi không gãy.

– Suy hao trước/sau khi thử ≤ 0.1dB.

– Vỏ cáp không rạn nứt.

29 Va đập: thế năng = 10Nm, 5 lần va đập (IEC 60794-1-E4).

– Sợi không gãy.

– Suy hao trước/sau khi thử ≤ 0.1dB.

– Vỏ cáp không rạn nứt.

30 Xoắn: chiều dài mẫu = 2m, trong lượng 10kg, 5 chu kỳ thử:

(1 chu kỳ: 00 → -1800→ 00 → +1800→ 00); (IEC 60794-1- E7).

– Sợi không gãy.

– Suy hao trước/sau khi thử ≤ 0.1dB.

– Vỏ cáp không rạn nứt.

31 Uốn cong: đường kính bánh uốn = 20 x đường kính cáp, 5 chu

kỳ (1 chu kỳ, quấn vào 4 vòng rồi thả ra); (IEC 60794-1-E11)

– Sợi không gãy.

– Suy hao trước/sau khi thử ≤ 0.1dB.

– Vỏ cáp không rạn nứt.

32 Khả năng chịu điện áp phóng điện của vỏ cáp Tối thiểu 20KVDC hay 10KVACrms đối với điện áp  xoay chiều có tần số   50Hz- 60Hz trong 5 phút.

33 Khoảng nhiệt độ làm việc [0C] -30 ÷ +70

34 Khoảng nhiệt độ lắp đặt [0C] -5 ÷ +50

35 Bước sóng hoạt động của sợi quang (nm) 1310 và 1550

36 Độ chảy dầu: chiều dài mẫu = 30cm, nhiệt độ = 560C, thời gian =24giờ(IEC 60794-1-E14) Không có chất điền đầy rớt xuống đất.

37 Các sợi quang được qui định màu rõ ràng Ngoại quang

38 Lớp bảo vệ bên ngoài, lớp nhựa PolyEthylene Nhựa HDPE màu đen chống tia cực tím.

39 Sợi gia cường, dây kẽm (mm) 1 ÷ 1.2

Tại Bảo Phong phân phối thiết bị an ninh, phụ kiện camera quan sát, để được tư vấn và báo giá các loại cáp quang Vui lòng liên hệ Hotline[button size=”medium” style=”success” text=”0961 554 545″ link=”tel:0961554545″]

 

5/5 (218 Reviews)
Xem thêm nội dung
Đánh giá Cáp quang Single Mode 4 sợi (cáp quang treo hình số 8)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Đánh giá “Cáp quang Single Mode 4 sợi (cáp quang treo hình số 8)”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Hỏi đáp

Chưa có bình luận nào