Sản phẩm này là hàng chính hãng 100%. Luôn có dán tem bảo hành của Huế camera . Quý khách vui lòng kiểm tra sản phẩm trước khi nhận.

Dây nhảy quang/ Fiber Optic Patch Cord

Mã SP: Patch cord

Một số loại dây nhảy quang thông dụng hiện nay

Dây nhảy quang SC/UPC – SC/UPC, single mode, 3m, 5m 3.0mm

Dây nhảy quang SC/APC – SC/APC, 5m, 3.0mm / SC/UPC – FC/UPC, single mode, 5m, 3.0mm

Dây nhảy quang SC/UPC – LC/UPC, single mode , 5m, 3.0mm

Dây nhảy quang FC/UPC – LC/UPC, 5m, 3.0mm / FC/UPC – FC/UPC, single mode, 5m, 3.0mm

Dây nhảy quang FC/APC – FC/APC, 5m, 3.0mm  /  LC/UPC – LC/UPC,single mode, 5m, 3.0mm 

Dây nhảy quang  SC/UPC – SC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm

Dây nhảy quang SC/APC – SC/APC, 10m, 3.0mm / Dây SC/UPC – LC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm 

Dây nhảy quang SC/UPC – FC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm / FC/UPC – FC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm

Dây nhảy quang FC/APC – FC/APC, 10m, 3.0mm /  FC/UPC – LC/UPC,single mode, 10m, 3.0mm

Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, multi mode (50/125),3m, simplex , duplex 3.0mm

Dây nhảy quang SC/PC-LC/PC, multi mode (50/125), simplex, duplex 3m, 3.0mm

Liên hệ
Để lại thông tin để được chúng tôi tư vấn trong thời gian nhanh nhất
🔎 Tìm trên Google "Tên sản phẩm + Huecamera" để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!
0961.55.45.45
Huecamera cam kết
Chính hãng 100%

Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả

Freeship

Freeship với đơn hàng từ 2.000.000đ

Đổi trả miễn phí

Đổi trả trong 7 ngày

Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang

Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv…

Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

DÂY NHẢY QUANG
Đặc trưng
1, Suy hao chèn thấp
2, Suy hao phản hồi cao
3, Nhiều loại kết nối có sẵn
Ứng dụng
1, Mạng cáp quang.
2, Thiết bị mạng quang
3, CATV
4, Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao.
5, FTTH
Đặc tính kỹ thuật dây nhảy quang
Loại sợi SM MM
Kiểu FC, SC, ST, LC, E2000, MU FC, SC, ST, LC, E2000, MU
Đường kính ngoài 0.9, 2.0, 3.0 0.9, 2.0, 3.0
Đầu kết nối PC UPC APC PC
Suy hao chèn (dB) ≤ 0.3 ≤ 0.2 ≤ 0.3 ≤ 0.3
Suy hao phản hồi (dB) ≥ 45 ≥ 50 ≥ 60
Nhiệt độ hoạt động (0C) -40 ~ +75
Nhiệt độ bảo quản (0C) -40 ~+85

Các loại dây nhảy quang phổ biến hiện nay

Dây nhảy quang có rất nhiều mẫu mã cũng như tính chất truyền tải và hoạt động khác nhau. Hiện nay trên thị trường có rất nhiều mẫu mã dây nhảy quang chính hãng với hệ thống mã khác nhau.

  1. Thiết bị này được phân ra nhiều loại với dòng sản phẩm, loại sợi, loại đầu nối.
  2. Dòng sản phẩm sẽ chia dây nhảy quang thành 2 loại là dây nhảy om2 trong đó có dây singlemode và multimode và dây nhảy quang om3.
  3. Loại sợi dây nhảy chia thành 2 loại: Sợi đôi Duplex hoặc sợi đơn Simplex Các đầu bấm của dây nhảy quang có rất nhiều đầu cắm như: SC, LC, ST, FC…. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play, Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Mua dây nhảy quang chính hãng ở đâu?

Hiện nay, Bảo Phong là nhà phân phối và cung cấp các loại dây nhảy quang tại Huế, quảng bình, quảng trị , quảng nam , đà nẵng … đến từ các thương hiệu nổi tiếng nhất trong nghành như: DYSFO, Cablexa.

Hãy đến với Bảo Phong để được tư vấn cũng như hỗ trợ đầy đủ các phương án xây dựng hệ thống mạng nội bộ của khách hàng khi có nhu cầu tìm hiểu và sử dụng dây nhảy quang. Chúng tôi có tất cả các mẫu mã dây nhảy quang với đầy đủ các tiêu chuẩn thông số và các loại đầu bấm tương thích với đầy đủ các thiết bị.

Tất cả các sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Các sản phẩm đều có đầy đủ các giấy tờ hóa đơn xuất xưởng các giấy tờ chứng thực CO-CQ quy chuẩn để trình dự án công trình.

5/5 (1 Review)
Xem thêm nội dung
Đánh giá Dây nhảy quang/ Fiber Optic Patch Cord
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Đánh giá “Dây nhảy quang/ Fiber Optic Patch Cord”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Hỏi đáp

Chưa có bình luận nào