Sản phẩm này là hàng chính hãng 100%. Luôn có dán tem bảo hành của Huế camera . Quý khách vui lòng kiểm tra sản phẩm trước khi nhận.

Media Converter PLANET GT-802

Thương hiệu: Questek
Mã SP: GT-802

Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET GT-802 – sử dụng truyền Internet Data hay Camera quan sát IP. Cổng TP hỗ trợ tính năng tự động nhận kiểu tốc độ tối ưu 101001000Base-T và tính năng tự động chuyển kiểu cáp auto-MDI MDI-X

1,545,000 2,400,000
- +
Mua ngay
Để lại thông tin để được chúng tôi tư vấn trong thời gian nhanh nhất
🔎 Tìm trên Google "Tên sản phẩm + Huecamera" để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!
0961.55.45.45
Huecamera cam kết
Chính hãng 100%

Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả

Freeship

Freeship với đơn hàng từ 2.000.000đ

Đổi trả miễn phí

Đổi trả trong 7 ngày

Chi tiết sản phẩm

Thương Hiệu
Questek

* Giới thiệu cơ bản Media Converter PLANET GT-802

Bộ chuyển đổi Quang – Điện PLANET GT-802 sử dụng truyền Internet Data hay Camera quan sát IP. 10/100/1000Base-T to 1000Base-SX Gigabit Media Converter (SC, Multi-mode).

Nhằm tạo sự linh hoạt cho mọi môi trường truyền 10/100/1000Mbps Ethernet trên cổng RJ-45 và cáp quang Gigabit ổn định hiệu suất cao, PLANET giới thiệu dòng chuyển đổi môi trường truyền Media Converter GT-802 chuyển đổi giữa môi trường 10/100/1000Bast-T và 1000Base-SX. Khi đó cần có đầu nối SC với chế độ đa mode. Tín hiệu Ethernet cho phép 3 kiểu của phân mạng kết nối dễ dàng, hiệu quả và chi phí thấp.

Bộ chuyển đổi Quang - Điện PLANET GT-802

Để tập trung hóa quá trình cài đặt hệ thống mạng cáp quang, PLANET GT-802 với thiết kế nhỏ gọn có thể được sử dụng riêng lẻ hoặc được lắp vào khung chuyển đổi media chassis như: PLANET MC-700 / MC-1000R / MC-1500, khung chuyển đổi 7 / 10 / 15 khe. Những khung chuyển đổi này giúp tăng thêm hiệu quả cho GT-802 trong việc duy trì hệ thống mạng cáp quang tại một vị trí.

Vì thiết bị chuyển đổi Gigabit tương thích đầy đủ với các chuẩn IEEE 802.3 10Bast-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T và IEEE 802.3z 1000Base-SX, quá trình cài đặt thiết bị chuyển đổi môi trường Gigabit khá nhanh chóng và dễ dàng với tính năng cắm vào là chạy UPnP. GT-802 cũng hỗ trợ điều khiển luồng và back pressure trong chế độ half-duplex để loại trừ khả năng mất gói tin.

* Mô hình ứng dụng:

– Hệ thống mạng cáp quang cho các nhà cung cấp dịch vụ, doanh nghiệp và hộ gia đình
– Với hiệu suất truyền dữ liệu cao và khả năng cài đặt dễ dàng, PLANET GT-802 có thể xây dựng giải pháp mạng FTTH (Cáp quang cho hộ gia đình) hoặc FTTC cho các nhà cung cấp dịch vụ và FTTB (Cáp quang cho tòa nhà), đồng thời sử dụng cho môi trường mạng văn phòng của các doanh nghiệp.

* Đặc tính kỹ thuật:

– Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3 10 Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T, IEEE 802.3z 1000Base-SX.
– Cổng TP hỗ trợ tính năng tự động nhận kiểu tốc độ tối ưu 10/100/1000Base-T và tính năng tự động chuyển kiểu cáp auto-MDI / MDI-X.
– 1000Base-SX: 50 / 125um hoặc 62.5 / 125um cáp quang đa mode, hỗ trợ tới 220 / 550m .
– 1000Base-T: cáp UTP xoắn đôi cat. 5 / 5e / 6, hỗ trợ khoảng cách tới 100m.
– IEEE 802.3x cơ chế điều khiển luồng trong chế độ Full duplex và cơ chế Back-Pressure trong chế độ Half-Duplex loại trừ tình trạng mất gói tin.
– Hỗ trợ tính năng tự động chuyển mode MDI / MDI-X.
– Cơ chế chuyển mạch gói Store and Forward.
– Cấu trúc chuyển mạch gói Non-blocking và lưu lượng truyền qua với tốc độ dây.
– Chuyển đổi môi trường giữa 10/100/1000Base-T và 1000Base-SX.
– Môi trường cáp quang cho phép: Cáp quang đa mode cho phép sử dụng đầu nối SC.
– Kích thước nhỏ gọn giúp làm việc cùng với gia đình khung chuyển đổi của PLANET (MC-700 / MC-1000R / MC-1500).
– Thiết kế với khả năng treo tường.
– Đèn LED chỉ thị giúp chẩn đoán hệ thống mạng dễ dàng.
– Kích thước nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt.

Mua Media Converter PLANET GT-802 ở đâu

Công ty Bảo Phong phân phối Media Converter PLANET GT-802 chính hãng giá tốt, miễn phí giao hàng tại nội thành phố Huế và miền trung từ Quảng Bình, Quảng Trị, Thừa Thiên Huế, Quảng Nam, Đà Nẵng…

Bạn cần thêm bất cứ thông tin gì, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline[button size=”medium” style=”success” text=”0961 554 545″ link=”tel:0961554545″] hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

Tại Bảo Phong phân phối thiết bị an ninh, phụ kiện camera quan sát, phụ kiện CCTV… giá tốt nhất, hàng chất lượng chính hãng tại Huế và các tỉnh lân cận.

5/5 (1 Review)
Xem thêm nội dung
Đánh giá Media Converter PLANET GT-802
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Đánh giá “Media Converter PLANET GT-802”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Hỏi đáp

Chưa có bình luận nào